APS የዜና ማሰራጫ

APS የ2021-22 የሁሉም ወረዳ ባንድ እና የሁሉም ወረዳ መዘምራን ውጤቶችን ያስታውቃል

የሚከተሉት ተማሪዎች ለቨርጂኒያ ባንድ እና ኦርኬስትራ ዳይሬክተሮች ማህበር (VBODA) ዲስትሪክት 12 የክብር ባንድ እና የቨርጂኒያ ቾራል ዳይሬክተሮች ማህበር (VCDA) ዲስትሪክት 12 የክብር መዘምራን ተመርጠዋል። የVBODA ሁሉም-ዲስትሪክት ባንድ ዝግጅት በሄርንዶን ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ፌብሩዋሪ 3-5 እየተካሄደ ነው። የመጨረሻው ባንድ ኮንሰርት በሴንት ፌብሩዋሪ 5 ከቀኑ 3 ሰአት ጀምሮ በሄርንዶን ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት አዳራሽ ውስጥ ይሆናል። የቪሲዲኤ ሁሉም-ዲስትሪክት መዘምራን ዝግጅት በዋሽንግተን-ነጻነት ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ፌብሩዋሪ 10-12 እየተስተናገደ ነው። የመጨረሻው የመዘምራን ኮንሰርት በሴንት ፌብሩዋሪ 12 ከምሽቱ 1 ሰአት ጀምሮ ሲሆን በዋሽንግተን-ነጻነት ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት አዳራሽ ውስጥ ይካሄዳል።

የመካከለኛ ደረጃ ት / ቤት አክብሮት ባንድ

  • ቦንስተን - ሄንሪ ጂ ፣ ሉክ ሜይደንባወር ፣ አሌክስ ማርክል ፣ ዳንኤል ጋርሺያጊር (ተለዋጭ)
  • ሀም - ኒኮላስ ያንግ
  • ኤች ቢ Woodlawn - አንድሪው ዩ
  • ኬንሞር - Declan ብራውን
  • Swanson - ሄንሪ ስቲቫተር
  • Williamsburg - ያዕቆብ ሊ, ኒክ Tarquine

ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የክብር ባንድ

  • ኤች ቢ Woodlawn - ማዴሊን ካምሆልዝ
  • ዌክፊልድ - ላንድን ጋላርዶ
  • ዋሺንግተን-ነፃነት - ጄረሚ ፋገን፣ ካራ ፌልከር፣ ቤን ፖርነር፣ ሄንሪ ፕራይስ፣ ሚኪ ሮበርትሰን፣ አዳም ስቲቨተር
  • Yorktown – ድመት አንድሬስ፣ አላይና ቢንደር፣ አዳኝ ቢንጋም፣ ጋሳህን ቻኒኮርንፕራዲት፣ ኤሊ ግሪኮ፣ ናታሊ ሃርትማን፣ ሞርጋን ሄንሻው፣ ዛክ ሌቪን፣ ታይ ሎላክ፣ ሊላ ማን፣ ኮኖር ሮጀርስ፣ ዲላን ኢዩ፣ ዶሚኒክ አርሴኒ (ተለዋጭ)

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የክብር መዘምራን

  • ቦንስተን – ጋብሪኤላ ባውሊዩ፣ ካይ ግሪኮ፣ ሶፊ ሃይምስ፣ አንጀሊና ካሚንስኪ፣ ካያ ኦቫንዶ፣ ኢሚ ቱትል
  • ሀም – ማርጋሬት በረንባም፣ ስዊዘርላንድ ዘር፣ ማዲሰን ሞንትጎመሪ፣ ማራ ኖርተን፣ ኢስፔራንዛ ፒኢቾውስኪ፣ ጄና ሼትዝ፣ ሊዲያ ስዋርትዝ፣ ሪም ዮናስ
  • ኤች ቢ Woodlawn – አክሴል ማክአረን፣ ቫለንቲና ማክኩይሎን፣ ኢቫን ሜንዳርድ፣ ካሪ ቶርግ፣ ብሪጅት ዊንከልቮስ
  • ጄፈርሰን - Bellum McPhillips-DeFilippi
  • ኬንሞር - ሎይክ ራዛናኮቶ
  • Swanson - ካትሪና ብሮድበንት ፣ አሌክሳንድራ ኩውሊን ፣ አይዳ ኤድሳል ፣ ሃና ኤንስሊ ፣ ሳም ሆጋን ፣ ማርክ ጆንሰን ፣ ማዴሊን ላዴቪግ ፣ ዳኒ ሌፍ ፣ ክሌር ማክአርድል ፣ ሔዋን ናርዶን ፣ ኤላ ኦኑር ፣ ሜጋን ፐርኪንስ
  • Williamsburg – ቲያ አንደርሰን፣ ሊሊያን ባሮው፣ ሉሲ ኩሚንግስ፣ ሃርፐር ሄርንዶን፣ ኩዊን ጆንስ፣ ክሎ ኦ፣ ናታሊን ፓርኪንሰን፣ ማያ ኡመሮቭ-ቶዶሮኪ

የሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የክብር መዘምራን

  • ኤች ቢ Woodlawn – ሲድዳርት አድቫኒ፣ ካይል ብላክ፣ ኦሊቪያ ካምቤል፣ ራይሊ ቼናርድ፣ ኤሊ ጎል፣ ኬት ጎርማን፣ ክሌር ኪምብርል፣ ሻርሎት ሙሊጋን፣ ካትሪና ኔልሰን፣ ሻርሎት ቶማስ፣ ሳም ቶማስ፣ ጃክ ቩ
  • ዌክፊልድ - ሎረን ስሚዝ
  • ዋሺንግተን-ነፃነት – ክላውዲያ አንድራዴ፣ ኒኮላስ ኩሊን፣ ሳራ ኢቾርን፣ ጋስተን ጣት፣ ኤላ ጋርድነር፣ ጁልየት ጄኒንዝ፣ ሻርሎት ኩሊኮስኪ፣ ሳራ ሉዊስ፣ ማጋን ማክብሪድ፣ ኦድሪ ሞሎ፣ ሴሲሊያ ፔሎሶ፣ ኦወን ፖትስ፣ ሳዲ ዋልንደር፣ ሞሊ ዌርኒኬ
  • Yorktown – ጄምስ ቤስት፣ ሶፊያ ቦግዳን ማህሙዲ፣ ማቲው ብራውን፣ ኤልዛቤት ቡርሰን፣ ማዲሰን ካሲዲ፣ ኮርዴሊያ ክሌይተን፣ ናቲ ኮኸን፣ ጁሊያ ኮንሊ፣ ሜሪ ግራናዴ፣ ኢሌኒ ገሬራ፣ አላና ህጄልም፣ ፊሊፕ ጆንሰን፣ ዞዪ ናግል፣ አላና ኦግራዲ፣ ኢንግሪድ ኦልሰን፣ ካሌብ ፔኒንግተን