APS የዜና ማሰራጫ

የአርሊንግተን ካውንቲ የፒ.ሲ.ኤ. የ 2021-22 ነፀብራቅ አሸናፊዎችን አስታውቋል

ባለፈው ሳምንት ፣ የአርሊንግተን ካውንቲ የወላጅ መምህራን ማህበር (PTAs) በካውንቲው የ 2021 እ.አ.አ. እ.አ.አ. አሸናፊዎች የውድድር አሸናፊዎች ውድድርን አስታውቋል ፡፡

ነጸብራቅ ተማሪዎች በጋራ ጭብጥ ላይ በመመስረት በዳንስ ኮሪዮግራፊ፣ በፊልም ፕሮዳክሽን፣ በሥነ ጽሑፍ፣ በሙዚቃ ቅንብር፣ በፎቶግራፍ እና በእይታ ጥበባት ስራዎችን እንዲፈጥሩ የሚያበረታታ በሀገር አቀፍ ደረጃ የሚካሄድ የውድድር እና የጥበብ ማስተዋወቂያ ፕሮግራም ነው። የዘንድሮው መሪ ሃሳብ “አለምን እለውጣለሁ…” ሁሉም ከቅድመ መዋዕለ-ህፃናት እስከ 12ኛ ክፍል ያሉ ተማሪዎች ለመግባት ብቁ ናቸው።

ከእያንዳንዱ ምድብ እና የዕድሜ ምድብ ከፍተኛው አሸናፊ “ጭብጡ የላቀ ትርጓሜ” ሆኖ ተመርጦ በሰሜን ቨርጂኒያ ወረዳ ፒቲኤ ውድድር ላይ ይወዳደራል ፡፡ ፕሮግራሙ በክልል እና በሀገር አቀፍ ደረጃ ይቀጥላል ፡፡ ለጥያቄዎች ፣ እባክዎን በኤፕሪል ማዶዶክስ በ ccptareflections@gmail.com.  

ዳንስ choreography
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
የላቀ ትርጓሜ፡ ሻርሎት መርፊ፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡ Ellie Forman, Discovery Elementary; ካሚላ ታጁዲን፣ ቴይለር አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ Wesley Doerrer, Montessori Public School of Arlington; ዋረን ሪድሊ፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; ስቴሲ ሪቬራ አንድራዴ፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ; ሲሞን እረኛ፣ ክላሬሞንት ኢመርሽን; ጁሊያና ዋምስሌይ፣ ጀምስታውን አንደኛ ደረጃ 

Iመካከለኛ ክፍል (ከ3ኛ እስከ 5ኛ ክፍል)
የላቀ ትርጓሜ፡ ኔና ሮበርት፣ የቱካሆ አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡- Maeve Meeker፣ Jamestown አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ ኢቫን ቤል፣ የሞንቴሶሪ የህዝብ ትምህርት ቤት የአርሊንግተን; Dahlia DiSoco, Escuela ቁልፍ; Reva Shukla Gorcys፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ 

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ ኬት ላጋርድ፣ ቶማስ ጀፈርሰን መካከለኛ
የልህቀት ሽልማት፡- Madeline Lund፣ Kenmore Middle 

ፊልም
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
የላቀ ትርጓሜ፡ ኤሎሳ “ኤላ” ራይት፣ የኤስኩዌላ ቁልፍ
የልህቀት ሽልማት፡ ጁሊያን ሊንች፣ የአርሊንግተን የሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት
የክብር ሽልማት: አሚሊያ ዶይል, የአርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት; አሪያና ፖተር፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ 

መካከለኛ ክፍል (ከ 3 ኛ እስከ 5 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ ኤሊያና ቪልዎክ፣ የግኝት አንደኛ ደረጃ
የላቀ ሽልማት: Arya Kolluri, Arlington ሳይንስ ትኩረት; ቻርሊ ኋይትማን፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ; James Viator, Arlington ባህላዊ ትምህርት ቤት
የክብር ሽልማት፡ ድሬክ ኮንሊሊ፣ ክላሬሞንት ኢመርሽን; Nora Hahs-Tenny, Escuela ቁልፍ; Zachary McCabe, ቴይለር አንደኛ ደረጃ; ካሚላ ራንዲ፣ የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት; ጃክሰን ዋምስሌይ፣ ጀምስታውን አንደኛ ደረጃ  

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡- ሜሰን ሚራብል፣ ዊሊያምስበርግ መካከለኛ
የልህቀት ሽልማት፡ Mihika Sinha፣ Dorothy Hamm መካከለኛ
የክብር ሽልማት: ሳራ ዲሽነር, ስዋንሰን መካከለኛ; ሊሊ ስኒደር ፣ ቶማስ ጄፈርሰን መካከለኛ 

የሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 9 ኛ እስከ 12 ኛ ክፍል)
የላቀ ትርጓሜ፡ ሄለና ኮኔል፣ ዮርክታውን ሃይ 

ሥነ ጽሑፍ
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
የላቀ ትርጓሜ፡ ቫለንቲና ማኮይ፣ የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት
የልህቀት ሽልማት፡ Jack Guthrie፣ Discovery Elementary
የክብር ሽልማት፡ Clara Fredricks, Cardinal Elementary; ኪየራ ማቬንገር፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; ናያ ፓቴል፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ; አሊስ ፔይ፣ የአርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት

መካከለኛ ክፍል (ከ 3 ኛ እስከ 5 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ አሌክሳንደር መርፊ፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡ ሊሊ ፖልዮት፣ የአርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት
የክብር ሽልማት፡ Anna Fedinatz, Claremont Immersion; ጁሊያ ፊሸር, አሽላውን አንደኛ ደረጃ; ማይላ ካር፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; አይዳን ኩንክል፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ; ሳይዳርሻን ኔቬታን፣ የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ አኒ ቬራራጋቫን፣ ስዋንሰን መካከለኛ
የላቀ ሽልማት: ጁሊያ ካልዳህል, ጉንስተን መካከለኛ; ናዲያ ላቻሃብ, ዶሮቲ ሃም መካከለኛ
የክብር ሽልማት: Caitlin Good, Williamsburg መካከለኛ; ማሪያ ሆሴ ታርዚያ ጎርደን, ኬንሞር መካከለኛ; Nareh ዊልሰን, ቶማስ ጄፈርሰን መካከለኛ

የሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 9 ኛ እስከ 12 ኛ ክፍል)
ግሩም ትርጓሜ፡ ኤቭሊን ሪቭስ፣ ዋክፊልድ ሃይ 

የሙዚቃ ጥንቅር
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
ግሩም ትርጓሜ፡ Joshua Ichel፣ Escuela ቁልፍ
የልህቀት ሽልማት፡ አርሊሜ ካርሰን፣ የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የህዝብ ትምህርት ቤት
የክብር ሽልማት፡ ማቲው ቤይሊ፣ የግኝት አንደኛ ደረጃ; አቨሊ ጆንስ፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ; ሲሞን እረኛ፣ ክላሬሞንት ኢመርሽን 

መካከለኛ ክፍል (ከ 3 ኛ እስከ 5 ኛ ክፍሎች)
ግሩም ትርጓሜ፡- ማርያም ሸሃታ፣ ቴይለር አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡ ክሌር ሆከር፣ ጄምስታውን አንደኛ ደረጃ; አኩና ኢሲያዲንሶ፣ የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት; ሻርሎት ና፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; ሚካኤል Szeto, አሊስ ምዕራብ ፍሊት አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ ሊሊያን ብሩንክ፣ ካርዲናል አንደኛ ደረጃ; ዳንኤልላ ዲሶኮ, Escuela ቁልፍ; ቪቪያና ሉክሬሺያ ጋላርዶ-ቬሌዝ, የግኝት አንደኛ ደረጃ; ሳንጃና ጃድሃቭ፣ የአርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት 

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
እጅግ በጣም ጥሩ ትርጓሜ፡- Myriam La፣ Williamsburg መካከለኛ
የላቀ ሽልማት: Alaina Szeto, ቶማስ ጄፈርሰን መካከለኛ
የክብር ሽልማት: አኒ ቬራራጋቫን, ስዋንሰን መካከለኛ

ፎቶግራፊ
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
የላቀ ትርጓሜ፡ ቶማስ ኦዴይ፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡ አሌክሳንድራ ስሚዝ፣ የግኝት አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ ዲላን ኪርዊን፣ ሞንቴሶሪ የአርሊንግተን የሕዝብ ትምህርት ቤት; አሌክሳንደር Shepherd, Claremont Immersion

ክፍል (ከ3ኛ እስከ 5ኛ ክፍል)
ግሩም ትርጓሜ፡- Meirona Ricart፣ የአርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት
የልህቀት ሽልማት፡ ሻርሎት ና፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ Zain Ihmeidan, Montessori Public School of Arlington; ሊንደን ሉድሎው, የግኝት አንደኛ ደረጃ; ጃክሰን ዋምስሌይ፣ ጀምስታውን አንደኛ ደረጃ

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ ሳማንታ ዎንግ፣ ስዋንሰን መካከለኛ
የልህቀት ሽልማት፡ ሳሚ ዊሪዮቲን፣ ቶማስ ጀፈርሰን መካከለኛ
የክብር ሽልማት: Avaani Jolly, Williamsburg መካከለኛ; ማይልስ ራይት, Gunston መካከለኛ

የሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 9 ኛ እስከ 12 ኛ ክፍል)
ግሩም ትርጓሜ፡- ቪቪያን አልቫራዶ፣ ዋክፊልድ ሃይ

የምስል ጥበባት
የመጀመሪያ ክፍል (ከመዋለ ሕፃናት እስከ ክፍል 2)
የላቀ ትርጓሜ፡ አዳኝ ካምፓው፣ ቴይለር አንደኛ ደረጃ
የልህቀት ሽልማት፡ Ajay Alakh, Discovery Elementary; አንድሪው ሳንዶቫል, የአርሊንግተን ሞንቴሶሪ የሕዝብ ትምህርት ቤት; Portia Willems፣ አሊስ ዌስት ፍሊት አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ ካሚላ አልፋሮ፣ ክላሬሞንት ኢመርሽን; ኤመሪ በርንስ፣ ጀምስታውን አንደኛ ደረጃ; ቲሞቲ ኮችማን, ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; ጆሴ ራልዳ ካብሬራ, ባሬት አንደኛ ደረጃ; ኪትቻ ሻንካር, አርሊንግተን ባህላዊ ትምህርት ቤት; ቲኦ ኋይትማን, ካርዲናል አንደኛ ደረጃ; ጄረሚ ዊተንበርገር፣ አሽላውን አንደኛ ደረጃ 

መካከለኛ ክፍል (ከ 3 ኛ እስከ 5 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡ አሊያ-ኬይ ፊላቢ፣ የሞንቴሶሪ የአርሊንግተን የሕዝብ ትምህርት ቤት
የልህቀት ሽልማት፡ Wren Ludlow, Jamestown አንደኛ ደረጃ; Annabelle O'day፣ ባሬት አንደኛ ደረጃ
የክብር ሽልማት፡ Annabelle Cunningham, Claremont Immersion; ትሬክስ ፌይን, የግኝት አንደኛ ደረጃ; ስካይላር ጋሊያኒ፣ የኤስኩዌላ ቁልፍ; Emily Ganbat, Arlington ባህላዊ ትምህርት ቤት; ማዴሊን ሄሚንገር፣ ኖቲንግሃም አንደኛ ደረጃ; ሴሊያ ኪልፓትሪክ, ካርዲናል አንደኛ ደረጃ; ካትሪን ሌይችማን፣ አሽላውን አንደኛ ደረጃ; ማሊያ ሉኬት፣ ቴይለር አንደኛ ደረጃ

የመካከለኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 6 ኛ እስከ 8 ኛ ክፍሎች)
የላቀ ትርጓሜ፡- Egshiglen Ganbat፣ Dorothy Hamm መካከለኛ
የልህቀት ሽልማት፡ ሮያ ስቲቨንሰን፣ ስዋንሰን መካከለኛ
የክብር ሽልማት: ሊሊ ሃርትፎርድ, Williamsburg መካከለኛ; ሚያ ሞረት, ኬንሞር መካከለኛ; ኢቫ Torrico, ቶማስ ጄፈርሰን መካከለኛ   

የሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ክፍል (ከ 9 ኛ እስከ 12 ኛ ክፍል)
ግሩም ትርጓሜ፡- Gabriela Romero Martinez፣ Wakefield High