RTGs, Huấn luyện viên dành cho Học giả Trẻ và Thông tin Trường học

Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu

Trường Công lập Arlington Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu (RTG) mô hình được xây dựng dựa trên công trình của Tiến sĩ Mary Landrum của JMU và Tiến sĩ Carol A. Tomlinson của UVA.

Bạn có thể liên hệ với RTG trường học của con bạn bằng cách sử dụng email hoặc số điện thoại của họ được liệt kê bên dưới.

Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu của Trường

Làm quen với RTG sơ cấp

Làm quen với RTG phụ 

Trường học Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu E-mail Twitter Xử lý
Abingdon Maria deOlazo maria.deolazo @apsva.us @deOlazoRTG
Tập trung khoa học Arlington Raphael Villacrusis Raphael.Villacrusis @apsva.us @MrV_theRTG
Arlington truyền thống Caitlin Franz Caitlin.Franz @apsva.us @caitfranz
Lễ kỷ niệm Donna Bertsch Donna.Bertsch @apsva.us @FlyingEagles
Barcroft Kia Kinsler kia.kinsler @apsva.us @KiaKinsler
Barrett Kate Carlisle katherine.carlisle @apsva.us
Campbell Pamela Clark Pamela.Clark @apsva.us @ThinkCampbell
Lò xo Carlin Lauren Elkins Lauren.Elkins @apsva.us @MrsElkinsAPS
Claremont Wendy Bermudez wendy.bermudez @apsva.us @CIS_Bermudez
khám phá Kathy Olmsted kathy.olmsted @apsva.us @Olmsted_RTG
Dorothy Hamm MS Kat Partington katherine.partton @apsva.us @RTG_KatDHMS
Đã vẽ Kristina Farrell Kristina.Farrell @apsva.us @APSDrew Quà tặng
Hạm đội TBD
Glebe Tây Lori Lori.West @apsva.us @GlebeThinkers
Gunston MS Michelle Cottrell-Williams michelle.cottrell @apsva.us @GiftedGMS
HB Woodlawn Secondary Liz Waters Liz.Waters @apsva.us @HBWLiz
Hoffman - Boston Amanda Dempsey Amanda.Dempsey @apsva.us @DempseyRTG
Jamestown Jaclyn Walsh Jaclyn.walsh @apsva.us @JESLearningPwr
Jefferson MS Megan Detweiler Megan.Detweiler @apsva.us @TJMSgifted
Kenmore MS Allie Weber allie.weber @apsva.us @ allieweber1
Key Ao Micaela Micaela.Pond @apsva.us @coachpondkey
Nhánh dài TBD
McKinley Kevin Trainor Kevin.Trainor @apsva.us @McK_Trainor
Montessori Joanna Yamashita joanna.yamashita @apsva.us
Nottingham Ryan Van Valen Ryan.VanValen @apsva.us @NTMThinkers
Gỗ sồi Greg Chapuis Greg.Chapuis @apsva.us @OakThinkers
Randolph Jacqui Greene Jacqui.Greene @apsva.us @RandolphEquity
Swanson MS Sharen Humann Sharen.Humann @apsva.us
Taylor Dryw Freed Drew.Freed @apsva.us @TaylorThinkers
Trung tâm công nghệ / nghề nghiệp Kyra Walker kyra.walker @apsva.us
Tuckahoe Corinne Reilly Corinne.Reilly @apsva.us @CReillyRTG
Wakefield HS Wendy Maitland Wendy.Maitland @apsva.us @WHS_MaitlandRTG
WL HS Liz Burgos Elizabeth.Burgos @apsva.us @teacherburgos
Williamsburg MS Ban Kristie kristie.board @apsva.us @kristie_board
Yorktown HS Eileen Wagner eileen.wagner @apsva.us @YHS Tặng

 

Trường học  Huấn luyện viên trẻ học giả  E-mail Twitter Xử lý
Lò xo Carlin Doug Clarke douglas.clarke @apsva.us @CSESthinks
Lò xo Carlin Marijoy Cordero marijoy.cordero @apsva.us @marijoy_cordero

Giám sát viên
Cheryl McCullough, 703-228-6160, cheryl.mccullough @apsva.us, @APSCó năng khiếu

Trợ lý hành chính

Esmeralda Castillo, 703-228-6160, esmeralda.castillo @apsva.us