RTG và Thông tin trường học

Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu

Trường Công lập Arlington Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu (RTG) mô hình được xây dựng dựa trên công trình của Tiến sĩ Mary Landrum của JMU và Tiến sĩ Carol A. Tomlinson của UVA.

Bạn có thể liên hệ với RTG trường học của con bạn bằng cách sử dụng email hoặc số điện thoại của họ được liệt kê bên dưới.

Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu của Trường

Làm quen với RTG sơ cấp

Làm quen với RTG phụ 

Trường học Giáo viên Tài nguyên cho Năng khiếu E-mail Twitter Xử lý
Abingdon Maria deOlazo maria.deolazo @apsva.us @deOlazoRTG
Tập trung khoa học Arlington Raphael Villacrusis Raphael.Villacrusis @apsva.us @MrV_theRTG
Arlington truyền thống Caitlin Franz Caitlin.Franz @apsva.us @caitfranz
Lễ kỷ niệm Donna Bertsch Donna.Bertsch @apsva.us @FlyingEagles
Barcroft Kia Kinsler kia.kinsler @apsva.us @KiaKinsler
Barrett Kate Carlisle katherine.carlisle @apsva.us
Campbell Pamela Clark Pamela.Clark @apsva.us @ThinkCampbell
Lò xo Carlin Marijoy Cordero Marijoy.Cordero @apsva.us @marijoy_cordero
Claremont Elizabeth Lebedeker elizabeth.lebedeker @apsva.us
khám phá Tammy Stoker Tamatha.Stoker @apsva.us
Dorothy Hamm MS
Đã vẽ Kristina Farrell Kristina.Farrell @apsva.us @APSDrew Quà tặng
Hạm đội Sarah Switaj Sarah.Switaj @apsva.us
Glebe Tây Lori Lori.West @apsva.us @GlebeThinkers
Gunston MS Jawana Washington Jawana.washington @apsva.us
HB Woodlawn Secondary Liz Waters Liz.Waters @apsva.us @HBWLiz
Hoffman - Boston Doug Clarke Doug.Clarke @apsva.us
Jamestown Giá Joanne joanne.price @apsva.us
Jefferson MS Megan Detweiler Megan.Detweiler @apsva.us @TJMSgifted
Kenmore MS Allie Weber allie.weber @apsva.us @ allieweber1
Key Ao Micaela Micaela.Pond @apsva.us @coachpondkey
Nhánh dài Celine Clark celine.clark @apsva.us
McKinley Kevin Trainor Kevin.Trainor @apsva.us @McK_Trainor
Montessori Joanna Yamashita joanna.yamashita @apsva.us
Nottingham Ryan Van Valen Ryan.VanValen @apsva.us @NTMThinkers
Gỗ sồi Greg Chapuis Greg.Chapuis @apsva.us @OakThinkers
Randolph Jacqui Greene Jacqui.Greene @apsva.us @RandolphEquity
Swanson MS Cánh đồng Whitney Whitney.Field @apsva.us
Taylor Dryw Freed Drew.Freed @apsva.us @TaylorThinkers
Trung tâm công nghệ / nghề nghiệp Kyra Walker kyra.walker @apsva.us
Tuckahoe Corinne Reilly Corinne.Reilly @apsva.us @CReillyRTG
Wakefield HS Wendy Maitland Wendy.Maitland @apsva.us @WHS_MaitlandRTG
WL HS Liz Burgos Elizabeth.Burgos @apsva.us @teacherburgos
Williamsburg MS Ban Kristie kristie.board @apsva.us @kristie_board
Yorktown HS Eileen Wagner eileen.wagner @apsva.us @YHS Tặng

Giám sát viên:  Cheryl McCullough
Chuyên gia:  Kat Partington
Trợ lý hành chính: Esmeralda Castillo

Điện thoại văn phòng:  03-5937-6960
Vui lòng theo dõi chúng tôi trên Twitter:   @APSCó năng khiếu