APS Thông tin mới được đăng

Năm 2018 Tiến sĩ Martin Luther King, Jr. Người chiến thắng về Nghệ thuật Văn học & Nghệ thuật Thị giác

Đã sửa: Hôm nay, Trường Công lập Arlington đã công bố những người chiến thắng trong cuộc thi Nghệ thuật Thị giác và Văn học Tiến sĩ Martin Luther King, Jr., 2018 bài dự thi đã được chọn trong số hơn 1,000 bài dự thi trong cuộc thi năm nay.

Người thắng cuộc sẽ có cơ hội tham gia sự kiện Lễ vinh danh Martin Luther King, Jr. Thường niên lần thứ 49 vào Chủ nhật, ngày 14 tháng 18, tại Trường Trung học Wakefield. Người thắng cuộc sẽ được liên hệ trực tiếp về chi tiết tham gia. ” Học sinh cũng sẽ được công nhận tại cuộc họp của Ban Giám hiệu vào Thứ Sáu, ngày 2018 tháng XNUMX năm XNUMX.

Để đọc chủ đề, nhấn vào đây để liên lạc với chúng tôi.

Người đoạt giải Nghệ thuật Văn học
Lớp K-2
First Place - Isabella Choi, Trường tiểu học Taylor, lớp 2
Vị trí thứ hai - Brielle Howard, Trường tiểu học Oakridge, lớp 2
Vị trí thứ ba - Tyler Moss, Trường tiểu học Ashlawn, lớp 2 

Lớp 3 - 5
Vị trí đầu tiên - Jimmy Bates, Trường tiểu học Glebe, Lớp 5
Vị trí thứ hai - Jack Egge, Trường tiểu học McKinley, Lớp 5
Vị trí thứ ba - Ava George, Trường truyền thống Arlington, Lớp 5  

Các lớp 6-8
Vị trí đầu tiên - Charlotte Papacosma, Trường trung học cơ sở Gunston - Lớp 7
Vị trí thứ hai - Sarah Middleton, Trường trung học cơ sở Gunston, Lớp 7
Hạng Ba - Allison Campbell, HB Woodlawn - Hạng 8  

Lớp 9 - 12
Vị trí đầu tiên - Justin Box, Học viện Hướng nghiệp Arlington, Lớp 12
Vị trí thứ hai - Chrisraine Gilpin, Trường trung học Washington-Lee, Lớp 9
Vị trí thứ ba - Jacob Simmons, Trường trung học Washington-Lee, Lớp 9  

Người chiến thắng Nghệ thuật thị giác
Lớp K-2
Vị trí đầu tiên - Isabella Delgado, Trường tiểu học Key, Lớp 2
Vị trí thứ hai - Colin Demir, Trường tiểu học Discovery, Lớp 2
Vị trí thứ ba - Kazyiah Lansdown, Trường tiểu học Taylor, Lớp 2  

Lớp 3 - 5
First Place - Reese Clark, Trường Tiểu học Taylor, Lớp 5
Vị trí thứ hai - Vivian Monaco, Trường Người mẫu Drew, Lớp 5
Vị trí thứ ba - Quinn Ferguson, Trường tiểu học Oakridge, Lớp 4  

Lớp 6 - 8
Vị trí đầu tiên - Kyla Larue, Chương trình trung học HB Woodlawn, Lớp 6
Vị trí thứ hai - Elizabeth Ives, Chương trình trung học HB Woodlawn, Lớp 7
Vị trí thứ ba - Isa Valdez-Smith, HB Woodlawn, Lớp 6  

Các lớp 9-12
Vị trí đầu tiên: Isabelle Klein, Trường trung học Yorktown, Lớp 11
Vị trí thứ hai - Elma Shishir, Trường trung học Wakefield, Lớp 12
Vị trí thứ ba - Hailey Tanenbaum, Trường trung học Yorktown, Lớp 11