APS Thông tin mới được đăng

Hội đồng PTA Quận Arlington đã công bố những người thắng cuộc về Phản ánh 2016-17

Đầu tuần này, Hội đồng PTA của Quận Arlington đã công bố những người chiến thắng trong cuộc thi Phản ánh 2016-17. Chủ đề năm nay là "Câu chuyện của bạn là gì?"

Reflections được thiết kế để thúc đẩy học sinh tạo ra các tác phẩm trong sáng tác âm nhạc, văn học, nghệ thuật thị giác, nhiếp ảnh, biên đạo múa và sản xuất phim / video dựa trên chủ đề này. Tất cả học sinh từ mẫu giáo đến lớp 12 đều đủ điều kiện nhập học.

Một người chiến thắng từ mỗi hạng mục và độ tuổi được chọn là Diễn giải xuất sắc về chủ đề và được tham gia cạnh tranh trong PTA Quận NorthernVirginia. Cuộc thi vẫn tiếp tục ở cấp tiểu bang và quốc gia. 

Khiêu vũ
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Audrey Portner, Trường tiểu học Nottingham
Giải thưởng Xuất sắc: Delaney Stein, Trường Tiểu học Long Branch
Bằng khen: Mira Shomali, Jamestown Elementary; Myriam La, trường tiểu học Tuckahoe

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch nổi bật: Naomi Galotto,
Giải thưởng Xuất sắc của Trường Truyền thống Arlington: Eva Hofmann, Claremont Immersion Elementary
Bằng khen: Ananya Sinha, McKinley Elementary;
Sawyer Frederick, Key Elementary; Grace Fettig, Discovery Elementary; Genevieve Gruver, Trường Tiểu học Arlington Science Focus; Grace Joseffer, Trường Tiểu học Nottingham; Marney Shattuck, Zachary Taylor Elementary  

Âm nhạc
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Audrey Na, Nottingham Elementary
Giải Xuất sắc: Riley McFarren, McKinley Elementary; Aiden O'Connell, Trường Tiểu học Discovery; Celeste Plowman, Trường tiểu học Oakridge

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Abbey Shumsky, Trường Tiểu học Taylor; Cecilia Berger, Trường Người mẫu Drew
Giải thưởng Xuất sắc: James Jacobs, Trường Truyền thống Arlington; Sierra Plowman, Trường tiểu học Oakridge; Kate Floom, trường tiểu học Tuckahoe
Bằng khen: Connor Rogers, McKinley Elementary; George Allen, Trường Tiểu học Jamestown; Jack McNair, Trường Tiểu học Nottingham; Mason Schnell, Trường trọng điểm; Elliot McCabe, Trường Tiểu học Barcroft; Layla Eisenberg, Chi nhánh dài; Naya Chopra, Arlington Science Focus

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Lindsay Glaccum, Trường trung học Williamsburg
Giải thưởng Xuất sắc: Braxton Breed, Swanson Middle School
Giải thưởng: Hope Maobelem, Thomas Jefferson Middle

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Maeve Cantwell, Trường trung học Washington-Lee   

Phim ảnh
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Lena Sullivan, Trường Tiểu học Barcroft; Ananda Taggart, Tiêu điểm Khoa học Arlington
Giải thưởng xuất sắc: Emerson McDonald, Arlington truyền thống
Bằng khen: Eva Levine, Tiểu học Tuckahoe; Nate Wilson, Trường Tiểu học Discovery; Caroline Miller, Trường tiểu học McKinley 

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Kira Kettler, McKinley Elementary; David Galotto, Arlington truyền thống
Giải thưởng Xuất sắc: Sophia Braier, Key Elementary; Aubrey Piehota, Patrick Henry Tiểu học; Aida Young, Trường Tiểu học Nottingham;
Giải thưởng Bằng khen: Alexis Liebert, Arlington Science Focus; Mia Dimina, Tiểu học Tuckahoe; Jonah Treitler, Trường Tiểu học Discovery; Ananya Mazumdar, Trường tiểu học Oakridge 

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Ari Alexis, Swanson Middle
Giải thưởng xuất sắc: Anuj Khemka, Thomas Jefferson Middle
Giải thưởng: Persia Zurita, Gunston Middle; Claudia Wanat, Trường trung học Williamsburg 

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Khối Cassia, Trường Trung học Washington-Lee

Văn chương
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Andrew Yoo, Claremont Immersion; Luna Candon, Trường truyền thống Arlington
Giải thưởng Xuất sắc: Anisha Veeraraghavan, Tiểu học Tuckahoe; Heath Miller, Trường tiểu học McKinley; Kaia Thompson, Trường Key
Giải thưởng: Yara Shomali, Arlington Science Focus; Alexander Kerr, KW Barrett; Peyton Johnson, Trường Tiểu học Discovery; Abby Taylor, Jamestown Elementary; Avaani Jolly, Trường Tiểu học Nottingham; Mihika Sinha, Zachary Taylor Elementary; Quinn Hampton, Chi nhánh dài

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Thomas Lee, Trường Truyền thống Arlington; Nicola Beaumont, Trường tiểu học Taylor
Giải thưởng Xuất sắc: Gabriela Reecer, Claremont Immersion; Daisy Maxwell, Tập trung Khoa học Arlington; Carsten Polestak, Chi nhánh dài; Trevor Green, KW Barrett
Giải thưởng: Elina Coutlakis, Discovery Elementary; Quinn Ferguson; Trường tiểu học Oakridge; Olivia Plimpton, Trường tiểu học McKinley; Ilaya Teensma, Ashlawn Elementary; Amelia Lucien, Trường tiểu học Jamestown; Evelyn Kaplowitz, Trường tiểu học Nottingham; TJ Schultz, Tiểu học Tuckahoe; Marina Cura, Trường trọng điểm; Danita Ayele, Trường tiểu học Barcroft

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Abigail Burkholder, Kenmore Middle School; Charlotte Papacosma, Trường trung học cơ sở Gunston
Giải thưởng Xuất sắc: Daniella Efrach, Trường Trung học cơ sở Swanson; William Voigt, Trường trung học Williamsburg; Fiona Williams, Thomas Jefferson Middle

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Carolyn Bradley, Trường trung học Washington-Lee
Giải thưởng Xuất sắc: Sarah Murphy, Trường Trung học Yorktown

Nghệ sĩ đặc biệt

Phiên dịch nổi bật: Noel Bensaid, Trường trung học cơ sở Swanson  Nhiếp ảnh

Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Audrey Portner, Trường tiểu học Nottingham
Giải thưởng Xuất sắc: Constantine Bezas, Trường Truyền thống Arlington; Caleb Havert, Trường tiểu học McKinley
Bằng khen: Claire O'Sullivan, Trường Tiểu học Discovery; Sami Wiriyotin, Patrick Henry Elementary; Ella Smith, Ashlawn Elementary; Christopher Wald, trường tiểu học Jamestown

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Lucas Candon, Trường Truyền thống Arlington; Luke Han, Trường tiểu học Oakridge
Giải Xuất sắc: Hannah Portner, Trường Tiểu học Nottingham; Will Trimmer, Jamestown Elementary; Genevieve Gruver, Tập trung Khoa học Arlington
Giải thưởng: Julia Haughery, Discovery Elementary; Marlena Trimble, Patrick Henry Tiểu học; Lucas Tolentino, Trường Tiểu học Barcroft; Dominique Dubras, Trường tiểu học McKinley; Rachel Conley, Trường Tiểu học Taylor; Ines Kapur, Trường Key; Michael Servidio, Chi nhánh dài

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Joey Servidio, Thomas Jefferson Middle
Giải thưởng Xuất sắc: Aleksandar Olic, Trường Trung học Cơ sở Williamsburg
Bằng khen: Sarah Bolles, Trường Trung học Gunston; Kate Mulvaney, Trường cấp hai Swanson; McCarley Keish, Trường trung học cơ sở Kenmore

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Foster Grey, Trường trung học Washington-Lee
Giải thưởng xuất sắc: Sydney Darko, Wakefield HS
Giải thưởng: Carson Wood, Yorktown High School

Nghệ sĩ đặc biệt

Phiên dịch nổi bật: Houston Burnside, Trường truyền thống Arlington   

Nghệ thuật thị giác
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Ella Engelhardt, KW Barrett; Sean Blakeway, Chi nhánh dài; Ariana Losos, Arlington Science Focus
Giải thưởng Xuất sắc: Joseph Miller, Trường Truyền thống Arlington; Peter Sheeney, Claremont Immersion; Elena Siyluy, Trường Key; Charles Thomson, Trường Người mẫu Drew
Bằng khen: Nate Wilson, Discovery Elementary; Daniela Bereket, Patrick Henry Tiểu học; Claire Martin, Trường Tiểu học Oakridge; Audrey Fortner, Trường tiểu học McKinley; Laila Patt, Ashlawn Elementary; Mira Shomali, Jamestown Elementary; Lauren Jeffrey, Trường Tiểu học Nottingham; Nora Elder, Trường Tiểu học Taylor; Alisha Oberoi, Tiểu học Tuckahoe; Hildana Ayele, Trường tiểu học Barcroft

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5) |
Phiên dịch nổi bật: Nathaniel Birdsall, Jamestown Elementary
Giải thưởng Xuất sắc: Katie King, Arlington Science Focus; Gabriella Moore, Patrick Henry Tiểu học; Tanya Fedoseeva, Tiểu học Tuckahoe;
Giải thưởng: Dylan Myers, Claremont Immersion; Madeline Wilson, Trường tiểu học Discovery; Adriana Bautista, Claremont Immersion; Ian Kunkle, KW Barrett; Sierra Plowman, Trường tiểu học Oakridge; Eldana Getachew, Hoffman-Boston; Alexandra Arispe, Peyton Randolph Elementry; Rachel Dickerson, Trường tiểu học McKinley; Helonna Freeman, Ashlawn Elementary; Anna Duke, Trường tiểu học Nottingham; Valerie Engel, Taylor Elementary; Antonae Woods, Trường Key; Macy Jordan, Trường Truyền thống Arlington; Judy Adam, Trường tiểu học Barcroft; Eva Hofmann, Chi nhánh dài

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Grace Douglas, Williamsburg Middle School
Giải thưởng Xuất sắc: Annaliese Dubras, Trường trung học cơ sở Swanson
Giải thưởng: Laura Rapazzo, Thomas Jefferson Middle; Finn Travers, Trường Trung học Gunston; Lauren Puttock, Trường trung học cơ sở Kenmore  

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Ash Martinez, Wakefield HS Award of Excellence: Dominick Cocozza, Yorktown High School
Giải thưởng: Sierra Randolph, Trường trung học Washington-Lee

Nghệ sĩ đặc biệt

Phiên dịch nổi bật: Flora Gutowski, Trường tiểu học Long Branch