APS Thông tin mới được đăng

Hội đồng PTA Quận Arlington đã công bố những người thắng cuộc về Phản ánh 2017-18

Tuần trước, Hội đồng PTA của Quận Arlington đã công bố những người chiến thắng cuộc thi Phản ánh 2017-18 ở cấp quận.

Reflections là một cuộc thi và chương trình quảng bá nghệ thuật trên toàn quốc nhằm khuyến khích học sinh sáng tạo các tác phẩm về vũ đạo, sản xuất phim, văn học, sáng tác âm nhạc, nhiếp ảnh và nghệ thuật thị giác dựa trên một chủ đề chung. Chủ đề của năm nay là “Trong phạm vi tiếp cận”. Tất cả học sinh từ lớp mẫu giáo đến lớp 12 đều đủ điều kiện nhập học.

Người chiến thắng cao nhất từ ​​mỗi hạng mục và phân chia độ tuổi được chọn là "Diễn giải xuất sắc về chủ đề" và tiếp tục cạnh tranh trong cuộc thi PTA Quận Bắc Virginia. Chương trình tiếp tục ở cấp tiểu bang và quốc gia.  

Các học sinh sau đây sẽ được tổ chức lễ trao giải của Quận Arlington tại Trường Trung học Washington-Lee vào ngày 9 tháng 2018 năm XNUMX: 

Khiêu vũ
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Audrey Portner, Trường Tiểu học Nottingham
Giải thưởng Xuất sắc: Charlie Whiteman, Trường Tiểu học McKinley
Bằng khen: Eva Levine, Trường Tiểu học Tuckahoe; Amelia Warlick, Trường tiểu học Discovery 

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Khory Ragsdale, Trường Tiểu học Zachary Taylor
Giải thưởng Xuất sắc: Genevieve Gruver, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington; Ada Zanni, Trường tiểu học Discovery
Bằng khen: Lila Almy, Trường Truyền thống Arlington; Anya Jolly, Trường Tiểu học Nottingham; Ellen Summers, Trường tiểu học McKinley 

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Sophia Lander, Trường trung học cơ sở Kenmore
Giải thưởng: Samantha O'Brien, Trường Trung học cơ sở Williamsburg 

Phim ảnh
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Ella Engelhardt, Trường Tiểu học Barrett
Giải thưởng Xuất sắc: Lena Sullivan, Trường Tiểu học Barcroft
Bằng khen: Leah Dober, Trường Tiểu học McKinley; Ezra Lee, Trường Truyền thống Arlington; Charlotte Na, Trường tiểu học Nottingham  

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Graham Orzea, Trường tiểu học Jamestown
Giải Xuất sắc: Kate Floom, Trường Tiểu học Tuckahoe; Kira Kettler, Trường Tiểu học McKinley; Tiago Woodyard, Trường tiểu học Key
Nhận Bằng khen: Anna Brodsky, Arlington Science Focus School; Eloise Herzfeld, Trường Tiểu học Nottingham; Jacob Lee, Trường Truyền thống Arlington; Jonah Treitler, Trường Tiểu học Discovery  

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Sereen Yusuf, Trường cấp hai Gunston
Giải thưởng: Vivien Williams, Thomas Jefferson Middle School  

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Ash Martinez, Trường trung học Wakefield
Giải thưởng xuất sắc: Cody Erickson, trường trung học Yorktown 

Văn chương
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch nổi bật: Lila Voigt, Trường Tiểu học Zachary Taylor
Giải thưởng Xuất sắc: Pablo Oca, Trường Truyền thống Arlington; Sophie Reid, Trường Tiểu học Key; Neena Robert, Trường tiểu học Tuckahoe
Nhận Bằng khen: Joseph Boller, McKinley Elementary School, Arya Chudiwale, Arlington Science Focus School; Ever Rose Daddio, Trường Tiểu học Discovery; Siddharth Ghosh, Trường Tiểu học Nottingham; Jay Lorenz, Trường tiểu học Jamestown

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Amelia Waldman, Trường Tiểu học Tuckahoe
Giải Xuất sắc: James Horton, Trường Tiểu học Zachary Taylor; Emmy Miller, Trường Tiểu học McKinley; Luisa Moran, Trường Truyền thống Arlington; Andrew Yoo, Trường tiểu học Claremont Immersion
Nhận Bằng khen: Vedica Chudiwale, Arlington Science Focus School; Bella DeFilippi, Trường Tiểu học Long Branch; Natalie Faust, Trường Tiểu học Key; Maya Gibel, Trường Tiểu học Ashlawn; Charli Lorenz, Trường Tiểu học Jamestown; Sierra Plowman, Trường Tiểu học Oakridge; Lauren Upadhyaya, Trường Tiểu học Discovery; Aida Young, Trường tiểu học Nottingham

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Anuj Khemka, Thomas Jefferson Middle School
Giải thưởng Xuất sắc: Annabelle Erwin, Trường Trung học cơ sở Swanson; Charlotte Papacosma, Trường trung học cơ sở Gunston
Bằng khen: Hannah Boone, Kenmore Middle School; Christopher Putnam, Trường trung học cơ sở Williamsburg

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Taylor Welch, Yorktown High School 

Âm nhạc
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch nổi bật: Mason Mirabile, Trường Tiểu học Discovery
Giải Xuất sắc: Lillian Brunk, Trường Tiểu học McKinley; Madeline Compton, Trường Tiểu học Jamestown; Anisha Veeraraghavan, Trường tiểu học Tuckahoe
Bằng khen: Audrey Na, Trường Tiểu học Nottingham; Alicia Pontif, Trường Tiểu học Key; Michael Szeto, Trường Tiểu học Patrick Henry; Ananda Taggart, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington 

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch xuất sắc: Alex Foehrkolb, Trường Tiểu học McKinley;
Giải Xuất sắc: Layla Eisenberg, Trường Tiểu học Long Branch; Julia Green, Trường Tiểu học Barrett; Aidan O'Connell, Trường Tiểu học Discovery
Giải thưởng: James Jacobs, Trường Truyền thống Arlington; Sierra Plowman, Trường Tiểu học Oakridge; Michael Rendak, Trường Tiểu học Ashlawn; Jillian Sears, Trường tiểu học Zachary Taylor 

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Lindsay Glaccum, Trường trung học Williamsburg 

Nhiếp ảnh
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Emilio Mucchetti, Trường Tiểu học Nottingham
Giải thưởng Xuất sắc: Owen Currier-Smith, Trường Tiểu học KW Barrett
Bằng khen: Constantine Bezas, Trường Truyền thống Arlington; Joseph Boller, Trường Tiểu học McKinley; Celeste Plowman, Trường Tiểu học Oakridge; Mira Shomali, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington; Amanda Tarpley, Trường tiểu học Tuckahoe

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch nổi bật: Sesh Sudarshan, Trường Tiểu học Tuckahoe
Giải thưởng Xuất sắc: Caleb DelVecchio, Trường Truyền thống Arlington; Trường tiểu học Caden Henault, Zachary Taylor
Bằng khen: Alexandra Callinicos, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington; Anya Jolly, Trường Tiểu học Nottingham; Erin King, Trường tiểu học McKinley; Ellyson Miller, Trường Tiểu học Jamestown; William O'Sullivan, Trường Tiểu học Discovery; Pierre Rodrigue, Trường tiểu học Patrick Henry; Ella Smith, Trường Tiểu học Ashlawn; Lucas Tolentino, Trường Tiểu học Barcroft; Miles Wright, Trường Tiểu học Key; Andrew Yoo, Trường tiểu học Claremont Immersion

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Harper Shattuck, Trường cấp hai Swanson
Bằng khen: Tamzin Folz, Kenmore Middle School; Jackson Frederick, Trường Trung học cơ sở Gunston; Maia Kapur, Thomas Jefferson Middle School; Jenna Pivnick, Trường cấp hai Williamsburg

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Talia O'Brien, Trường trung học Wakefield
Bằng khen: Mariel Baquedano, Yorktown High School

Nghệ thuật thị giác
Khối Tiểu học (Mẫu giáo đến Lớp 2)
Phiên dịch xuất sắc: Peyton Johnson, Trường Tiểu học Discovery
Giải Xuất sắc: Estelle Hinnant, Trường Tiểu học Key; Ariana Losos, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington; Audrey Portner, Trường Tiểu học Nottingham; Amelia Young, Trường tiểu học Claremont Immersion
Bằng khen: Camille Basurto, Barcroft Elementary School; Georgia DeFilippi, Trường Tiểu học Long Branch; Claire Hocker, Trường Tiểu học Jamestown; Alexander Kerr, Trường Tiểu học KW Barrett; Riley McFarren, Trường Tiểu học McKinley; Robert Moore, Trường Tiểu học Patrick Henry; Alisha Oberoi, Trường Tiểu học Tuckahoe; Gavin Ramboz, Trường Truyền thống Arlington; Lila Reed, Trường Tiểu học Zachary Taylor; Laura Santos, Trường Tiểu học Drew Model; Raghav Tandon, Trường tiểu học Ashlawn

Khối Trung cấp (Lớp 3 đến Lớp 5)
Phiên dịch nổi bật: Ava Cannady, Trường tiểu học Jamestown
Giải Xuất sắc: Sean Blakeway, Trường Tiểu học Long Branch; Reese Clark, Trường Tiểu học Zachary Taylor; Riley Clouse, Trường Tiểu học Barcroft; Flora Gutowski, Trường Tiểu học Long Branch; Jaya Shah, Trường Tiểu học Nottingham; Ti'Mere Thomas, Trường Truyền thống Arlington; Alison Veenhuis, Trường tiểu học Patrick Henry; Alec Wanat, Trường Trọng tâm Khoa học Arlington
Bằng khen: Sam Chesser, McKinley Elementary School; Helonna Freeman, Trường Tiểu học Ashlawn; Farrell Hidayat, Trường Tiểu học KW Barrett; Myriam La, Tuckahoe Elementary School; Sage Parsons, Trường Tiểu học Oakridge; Gabriela Reecer, Trường Tiểu học Claremont Immersion; Addison Smith, Trường Tiểu học Discovery; Gabriella Tamburro, Trường Tiểu học Key

Khối Trung học cơ sở (Lớp 6 đến Lớp 8)
Phiên dịch xuất sắc: Indra Mungunsuh, Thomas Jefferson Middle School; Vaughn Walkosak, Trường trung học Thomas Jefferson
Giải thưởng Xuất sắc: Macy Jordan, Kenmore Middle School
Nhận Bằng khen: Robyn Gleason, Trường Trung học Gunston; Sydney Polly, Trường trung học cơ sở Swanson; John Thomas, Trường trung học cơ sở Williamsburg  

Khối Trung học (Từ lớp 9 đến lớp 12)
Phiên dịch xuất sắc: Astrid Henkle, Trường trung học Wakefield
Giải thưởng Xuất sắc: Dominick Cocozza, Yorktown High School
Giải thưởng: Noel Bensaid, trường trung học Yorktown