Liên hệ Chúng tôi

Văn phòng giáo dục đặc biệt

Giám đốc Giáo dục Đặc biệt: 

Tiến sĩ Kelly Krug, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt - Tiểu học
Heather Rothenbuescher, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt - Trung học
Điện thoại: 703-228-6040

Giám sát, Giáo dục Đặc biệt:

Angelique Close, Giám sát, Giáo dục Đặc biệt
Điện thoại: 703-228-6050

Chuyên gia tuân thủ: Tiến sĩ Colleen Koval
Điện thoại: 703-228-6053


Trung tâm tài nguyên dành cho cha mẹ (PRC) - prc@apsva.us
www.apsva.us/prc
Kathleen Donovan, Điều phối viên Giáo dục Đặc biệt
Gina DeSalvo, Điều phối viên Giáo dục Đặc biệt
Emma Parral-Sanchez, Trợ lý hành chính
Điện thoại: 703-228-7239
Trung tâm Syphax tại Sequoia Plaza, 2110 Washington Boulevard, Suite 158, Arlington, VA 22204


Điều phối viên Hỗ trợ Sinh viên

Trường học Điều phối viên E-mail
Abingdon Áo sơ mi Horton shirtona.horton @apsva.us
Trường trung học cộng đồng Arlington Văn phòng giáo dục đặc biệt Văn phòng giáo dục đặc biệt
Tập trung khoa học Arlington Lauren Fantozzi lauren.fantozzi @apsva.us
Trường truyền thống Arlington Nancy Routson nancy.routson @apsva.us
Lễ kỷ niệm Alyssa D'Amore-Yarnall alyssa.damoreyarnall @apsva.us
Barcroft Natalie trắng natalie.white @apsva.us
Barrett Adam Meyersieck adam.meyersieck @apsva.us
Campbell Đuổi theo Manjit manjit.chase @apsva.us
Đức Hồng Y Eileen Temprosa eileen.temprosa @apsva.us
Trung tâm nghề nghiệp / ACHS Ngày Chameka chameka.day @apsva.us
Lò xo Carlin Deirdre Groh deirdre.groh @apsva.us
Claremont Erica Midboe erica.midboe @apsva.us
Tìm con Mã não Karen
Courtney Jenkins
karen.agate @apsva.us
Courtney.jenkins @apsva.us
khám phá Cynthia Evans cynthia.evans @apsva.us
Tiến sĩ Charles R. Drew Carlette Bryan carlette.bryan @apsva.us
Phím Escuela Donna Townsend donna.townsend @apsva.us
Hạm đội Tây Alice Jenna Weinberg jenna.weinberg @apsva.us
Glebe Kristen Shymoniak kristen.shymoniak @apsva.us
Gunston Meggie Scogna meggie.scogna @apsva.us
Dorothy Hamm Amiee Puschkin aimee.puschkin @apsva.us
HB Woodlawn Meg Davis meg.davis @apsva.us
Hoffman-Boston. Kristen Shymoniak kristen.shymoniak @apsva.us
sự đổi mới Elizabeth Walsh elizabeth.walsh @apsva.us
Trạm tích hợp Sara Shaw Sara.shaw @apsva.us
Jamestown Karin hoa karin.bloss @apsva.us
Jefferson Matthew Gavin matthew.gavin @apsva.us
Kenmore Katelyn Gurgiolo katelyn.gurgiolo @apsva.us
Langston Văn phòng giáo dục đặc biệt Văn phòng giáo dục đặc biệt
Nhánh dài Elizabeth Walsh elizabeth.walsh @apsva.us
Trường công lập Montessori của Arlington Đuổi theo Manjit manjit.chase @apsva.us
Những chỉ dẫn mới Văn phòng giáo dục đặc biệt Văn phòng giáo dục đặc biệt
Nottingham Tiến sĩ Becca Reid becca.reid @apsva.us
Gỗ sồi Jennifer Crain jennifer.crain @apsva.us
Randolph Emily Gillespie emily.gillespie @apsva.us
Chương trình Eunice Kennedy Shriver Frida Krachenfels frida.krachenfels @apsva.us
Swanson Melissa Meck melissa.meck @apsva.us
Taylor Amy Apgar amy.apgar @apsva.us
Tuckahoe Katie Hawkins kathryn.hawkins @apsva.us
Wakefield Krystal Bujeiro-Hines krystal.hines @apsva.us
Washington-Tự do LoriBeth Bosserman loribeth.bosserman @apsva.us
Williamsburg Búp bê Jennifer jennifer.doll @apsva.us
Yorktown Sun Wilkoff sun.wilkoff @apsva.us
Dịch vụ hợp đồng Lauren Robertson
Brian Stapleton
lauren.robertson @apsva.us
brian.stapleton @apsva.us

Địa chỉ: 2110 Đại lộ Washington, Arlington, Virginia, 22204