Liên hệ

Văn phòng giáo dục đặc biệt

Giám đốc Giáo dục Đặc biệt: 

Tiến sĩ Kelly Krug, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt - Tiểu học
Heather Rothenbuescher, Giám đốc Giáo dục Đặc biệt - Trung học
Điện thoại: 703-228-6040

Giám sát, Giáo dục Đặc biệt:

Elizabeth Walsh, Giám sát, Giáo dục Đặc biệt
Điện thoại: 703-228-6050

Chuyên gia tuân thủ: Tiến sĩ Colleen Koval
Điện thoại: 703-228-6053


Trung tâm tài nguyên dành cho cha mẹ (PRC)
www.apsva.us/prc
Kathleen Donovan, Điều phối viên Giáo dục Đặc biệt
Núi Kelly, Điều phối viên Giáo dục Đặc biệt
Emma Parral-Sanchez, Trợ lý hành chính
Điện thoại: 703-228-7239
Trung tâm Syphax tại Sequoia Plaza 2110 Đại lộ Washington, Suite 158, Arlington, VA 22204


Điều phối viên Hỗ trợ Sinh viên:

Trường học Điều phối viên E-mail
Abingdon Tiến sĩ Patricia Jones Patricia.jones @apsva.us
Dịch vụ hợp đồng Brian Stapleton
Shannon Sterling-Hunter
Carolyn Thiel
brian.stapleton @apsva.us
shannon.hunter @apsva.us
carolyn.thiell @apsva.us
Tập trung khoa học Arlington Alyssa D'Amore-Yarnall alyssa.damoreyarnall @apsva.us
Trường truyền thống Arlington Emily Gillespie emily.gillespie @apsva.us
Lễ kỷ niệm Alyssa D'Amore-Yarnall alyssa.damoreyarnall @apsva.us
Barcroft Kristen Shymoniak kristen.shymoniak @apsva.us
Barrett Cynthia Evans cynthia.evans @apsva.us
Campbell Emily Gillespie emily.gillespie @apsva.us
Trung tâm nghề nghiệp / ACHS Jenny York jenny.york @apsva.us
Lò xo Carlin Erica Midboe erica.midboe @apsva.us
Claremont Caitlin Sherman caitlin.sherman @apsva.us
Tìm con

Karen Agate

Courtney Jenkins

karen.agate @apsva.us

Courtney.jenkins @apsva.us

khám phá Karin Bloss karin.bloss @apsva.us
Đã vẽ Carlette Bryan carlette.bryan @apsva.us
Hạm đội Donna Townsend donna.townsend @apsva.us
Glebe Kristen Shymoniak kristen.shymoniak @apsva.us
Gunston Meggie Scogna meggie.scogna @apsva.us
Hamm Danielle Miles danielle.miles @apsva.us
HB Woodlawn Meg Davis meg.davis @apsva.us
Hoffman-Boston Caroline Damren caroline.damren @apsva.us
Jamestown Karin Bloss karin.bloss @apsva.us
Jefferson Matthew Gavin matthew.gavin @apsva.us
Kenmore Katelyn Gurgiolo katelyn.gurgiolo @apsva.us
Key Frida Krachenfels frida.krachenfels @apsva.us
Langston Jennifer York jenny.york @apsva.us
Nhánh dài Marilee Bowman marilee.bowman @apsva.us
McKinley Caroline Damren caroline.damren @apsva.us
Montessori Danielle Miles danielle.miles @apsva.us
Nottingham Lori Alexander lori.alexander @apsva.us
Gỗ sồi Meggie Scogna meggie.scogna @apsva.us
Randolph Leo Ribeiro leandro.ribeiro @apsva.us
Cây lau Sara Shaw Sara.shaw @apsva.us
Dòng sông Shirtona Horton shirtona.horton @apsva.us
Swanson Melissa Meck melissa.meck @apsva.us
Taylor Amy Apgar amy.apgar @apsva.us
Tuckahoe Katie Hawkins kathryn.hawkins @apsva.us
Wakefield Krystal Bujeiro-Hines krystal.hines @apsva.us
Washington-Tự do Jennifer York jenny.york @apsva.us
Williamsburg Búp bê Jennifer jennifer.doll @apsva.us
Yorktown Carolyn Thiell carolyn.thiell @apsva.us

Địa chỉ: 2110 Đại lộ Washington, Arlington, Virginia, 22204